Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ Saigon Pearl, 11,2 tỷ, 141m2, 3PN, 3WC, giá tốt tại Bình Thạnh, HCM

Ngày đăng: 08/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ cao cấp Saigon Pearl nằm ở vị trí đắc địa 92 Nguyễn Hữu Cảnh, phường 22, quận Bình Thạnh, TP.HCM với diện tích 141m2. - Giá bán chỉ 11,2 tỷ VND. - Căn hộ có 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, nội thất đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường, phòng khách, bếp, kho - Pháp lý sổ hồng đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Địa điểm xung quanh - Gần bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2, bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân, bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park. - Công viên Vinhomes Central Park, công viên Bình An, công viên Vinhomes Tân Cảng cho những buổi thư giãn cuối tuần. - Siêu thị Genshai Saigon Pearl, siêu thị mẹ bầu và em bé Con Cưng, siêu thị điện máy Tự Do đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Các trường học như lớp vẽ OS - Fine Art, Kalei Preschool - Mầm Non Lăng Kính Trẻ Thơ, Anh Ngữ Yola điện Biên Phủ giúp các bậc phụ huynh yên tâm cho con em học tập. Liên hệ: 0931424556 Xem nhà hẹn trước 45 phút

Xem thêm

Liên hệ:

093 142 ****

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

3 PN, 3 WC
141 m²
79,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
pn

phạm nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Saigon Pearl, 11,2 tỷ, 141m2, 3PN, 3WC, giá tốt tại Bình Thạnh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.