Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng căn hộ Saigon Pearl 3PN, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 27/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

PKD Saigon Pearl chuyên bán và cho thuê các căn hộ giá tốt nhất thị trường với giỏ hàng nhiểu căn hộ đang bán giá tốt và pháp lý chuẩn tất cả các căn hộ đã có sổ hồng. - Quý khách liên hệ Ms Thanh Nga: Điện thoại / Zalo / Viber / SMS: 0903436469 / 0903436469 - Giá bán căn hộ Saigon Pearl thay đổi phụ thuộc vào thời điểm, diện tích, hướng view, tòa, tầng, hiện trạng nội thất. Dưới đây tổng hợp những căn hộ giá tốt đang chào bán, quý khách tham khảo ạ: (*) Căn 3 PN, 2-3 WC: - Căn 3PN, diện tích 100m2, giá từ 10.5 tỷ- 12 tỷ. - Căn 3PN, diện tích 123m2, giá từ 10,9 tỷ - 13,5 tỷ. - Căn 3PN, diện tích 135m2, 140m2, giá từ 11.5 tỷ - 13,9 tỷ. - Căn 3PN, diện tích 140m2, giá từ 11,1 tỷ - 15 tỷ. * Ngoài các căn hộ điển hình 1 - 2 - 3 - 4PN Saigon Pearl còn có các căn hộ đẳng cấp cao như Căn ghép - Penthouse - Duplex - Sân vườn diện tích từ 230m2 với giá từ 23 tỷ. Quý khách liên hệ PKD Saigon Pearl: Điện thoại / Zalo / Viber / SMS: 0903436469 / 0903436469 - Ms Thanh Nga. - Chuyên bán căn hộ Saigon Pearl với kinh nghiệm bất động sản hơn 10 năm, chuyên nghiệp, uy tín, nhiệt tình và chân thành. - Hỗ trợ, tư vấn, dẫn khách đi xem căn hộ miễn phí 24/7 kể cả thứ 7, Chủ nhật và các ngày lễ lớn. - Hợ trợ Quý khách thương lượng giá, gặp và làm việc trực tiếp Chủ nhà. - Hỗ trợ Quý khách mọi thủ tục pháp lý, thuế, ngân hàng từ A đến Z chuyên nghiệp và nhanh chóng. Cảm ơn Quý khách đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

090 343 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11,1 tỷ

3 PN, 2 WC
140 m²
79,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Saigon Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Ms Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng căn hộ Saigon Pearl 3PN, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.