Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Ra nhanh trong tháng căn 1PN, LM81, giá đúng 7,9 tỷ thu về, view đẹp, full nội thất, có sổ

Ngày đăng: 23/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Em Mỹ Chi Vinhomes gửi đến các anh chị siêu phẩm giá tốt căn LM81 tại Vinhomes Central Park, diện tích 59m2, view hồ bơi, tầng cao siêu thoát mát. Đã có sổ, trang bị nội thất đầy đủ. Giá còn thương lương đúng 7,9 tỷ thu về. Có thẻ pass xem nhà thoải mái. Liên hệ em ngay hôm nay có giá tốt hơn nữa: 0399680879Mỹ Chi Vinhomes).

Xem thêm

Liên hệ:

039 968 ****

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

1 PN, 1 WC
59 m²
133,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Landmark 81, Đ. Điện Biên Phủ, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
MV

Mỹ Chi Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Ra nhanh trong tháng căn 1PN, LM81, giá đúng 7,9 tỷ thu về, view đẹp, full nội thất, có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.