Tin đăng đã hết hạn.

Chủ kẹt cần bán căn hộ đẹp tại City Garden, 1,99 tỷ, 69m2, 2PN, 2WC, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 10/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tại City Garden, Ngô Tất Tố, 21, Bình Thạnh, TP.HCM, căn hộ chung cư này mang đến một không gian sống lý tưởng cho những gia đình trẻ và người đang tìm kiếm sự tiện nghi. + Diện tích: 69m2 + Giá: 1,99 tỷ VND + 2 phòng ngủ rộng rãi + 2 phòng tắm tiện nghi + Nội thất cơ bản đầy đủ Ưu điểm: Căn hộ sở hữu pháp lý đầy đủ, mang đến sự yên tâm cho người sở hữu. Thiết kế hiện đại và thông thoáng, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của mọi gia đình, tạo cảm giác thoải mái và gần gũi. Gần kề các tiện ích: + Cách bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park 2km + Cách công viên cảng Ba Son 1.5km + Cách trường phổ thông song ngữ quốc tế Wellspring Saigon 1.8km + Cách siêu thị điện máy tự do 2km Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0928524510 Đức Thọ .

Xem thêm

Liên hệ:

092 852 ****

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
28,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
City Garden, Đ. Ngô Tất Tố, P. 21, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đức Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ kẹt cần bán căn hộ đẹp tại City Garden, 1,99 tỷ, 69m2, 2PN, 2WC, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.