Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 4PN Landmark 81 - Vinhomes Central Park. Toà nhà cao nhất TPHCM - Giá bán 29 tỷ

Ngày đăng: 10/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp Landmark 81 biểu tượng đẳng cấp tại TPHCM. Nhiều giá trị vô hình khi là chủ nhân và sinh sống tại Landmark 81. Vị trí thuận tiện giao thông di chuyển đi miền Đông miền Tây. Diện tích tim tường 172m² - diện tích thông thuỷ 157m². Thiết kế 4PN - 3WC, nhà đã hoàn thiện nội thất, khách mua có thể vao ở hoặc cho thuê có thu nhập ngay. Căn hộ vị trí tằng cao thoáng mát và view sông mát mẻ. Giá bán 29 tỷ (TL chính chủ). Xem nhà liên hệ: 0931847366

Xem thêm

Liên hệ:

093 184 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

29 tỷ

4 PN, 3 WC
172 m²
168,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Landmark 81, Đ. Điện Biên Phủ, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
AN

Anh Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 4PN Landmark 81 - Vinhomes Central Park. Toà nhà cao nhất TPHCM - Giá bán 29 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.