Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh Căn hộ đẹp tại Wilton Tower Bình Thạnh, 2,15 tỷ, 71m2, 2PN + 2WC, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 07/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Wilton Tower tọa lạc tại Phường 25, Bình Thạnh, TP.HCM, với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ có 2 phòng ngủ + 2 WC/PT, diện tích 71m2. Giá bán là 2,15 tỷ VND, đi kèm nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an toàn cho người mua. --- Địa điểm xung quanh + Công viên Vinhomes Central Park + Siêu thị Winmart+ + Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park --- Thông tin thêm về dự án + Vị trí: Đường D1, Phường 25, Bình Thạnh, TP.HCM + Chủ đầu tư: Wilton Tower + Tiện ích: Hồ bơi tràn, khu vực mua sắm, công viên nội khu, phòng Gym, nhà hàng, siêu thị mini + Thiết kế: 2 tháp căn hộ WT1 và WT2 cao 22 tầng, 1 tầng hầm, 1 tầng lững đỗ xe, tầng 1 là shop và sảnh Lobby, tầng 2 và 3 là Officetel, căn hộ từ tầng 4 – 22. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0924159486 hoặc liên hệ Mai An.

Xem thêm

Liên hệ:

092 415 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
30,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Wilton Tower, Đ. D1, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
MA

Mai An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh Căn hộ đẹp tại Wilton Tower Bình Thạnh, 2,15 tỷ, 71m2, 2PN + 2WC, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.