Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền bán nhanh căn hộ City Garden 3 phòng ngủ, 140,13 m2 giá: 11,95 tỷ toà B1 tại Ngô Tất Tố.

Ngày đăng: 10/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ City Garden có giá 11,95 tỷ VND tọa lạc tại Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh với diện tích 115 m2 và pháp lý rõ ràng. --- Thông tin cơ bản. * Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng. * Giá: 11,950 VND. * Diện tích: 140,13m2. * Số phòng ngủ: 3. * Số toilet: 3. Mô tả chi tiết. * Căn hộ nằm trong dự án City Garden, nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện nghi. * Không gian sống thoáng đãng, lý tưởng cho gia đình nhỏ. * Khu vực an ninh, yên tĩnh và thuận tiện cho việc di chuyển. * Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện. --- Liên hệ ngay với 0399680879 để biết thêm chi tiết về căn hộ này. Mỹ Chi Vinhomes. Kinh nghiệm 8 năm bán và cho thuê BĐS cao cấp tại Bình Thạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

039 968 ****

Vị trí bản đồ

11,95 tỷ

3 PN, 3 WC
140.13 m²
85,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
City Garden, Đ. Ngô Tất Tố, P. 21, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
MV

Mỹ Chi Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền bán nhanh căn hộ City Garden 3 phòng ngủ, 140,13 m2 giá: 11,95 tỷ toà B1 tại Ngô Tất Tố. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.