Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đi định cư căn Wilton Tower - Bình Thạnh, 2 phòng ngủ 2 phòng tắm, dt 68m2, nội thất đầy đủ

Ngày đăng: 27/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ Wilton Tower - Bình Thạnh + Diện tích: 68m2 + Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 phòng tắm + Căn hộ bàn giao kèm nội thất. + Pháp lý: Sổ hồng. + Giá chỉ 2 tỷ 290 triệu. Chung cư tại Wilton Tower, D1, 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, sở hữu vị trí đắc địa với nhiều tiện ích xung quanh. Căn hộ 2PN, 2WC, diện tích 68m2, nội thất đầy đủ, phù hợp cho gia đình hoặc nhà đầu tư. - Diện tích 68m2, thiết kế thông minh, không gian sống thoải mái. - 2 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng tắm tiện nghi. - Nội thất đầy đủ, khách hàng chỉ cần dọn vào ở. - Giá bán hợp lý 2,29 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng. Căn hộ còn có phong thủy tốt, mang đến sự an lành cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Tận hưởng cuộc sống tiện nghi với nhiều dịch vụ xung quanh, giúp tiết kiệm thời gian di chuyển. Gần các bệnh viện như Bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park. Siêu thị gần đó như Siêu thị Điện máy Tự Do, Siêu thị Genshai Saigon Pearl, Winmart+. Công viên Tầm Vu và Công viên Khu phố 4 là nơi lý tưởng để thư giãn. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Hoàng Long, 0924224151

Xem thêm

Liên hệ:

092 422 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,29 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
33,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Wilton Tower, Đ. D1, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hoàng Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đi định cư căn Wilton Tower - Bình Thạnh, 2 phòng ngủ 2 phòng tắm, dt 68m2, nội thất đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.