Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Saigonland Apartment, 4,55 tỷ, 85m2, 3PN, 2WC, Bình Thạnh, HCM

Ngày đăng: 17/05/2025

5
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Căn hộ Saigonland Apartment tọa lạc tại Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 85m2, căn hộ được thiết kế thông minh, mang đến sự thoải mái cho cư dân.
Liên hệ 0902509315.
- 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn.
- 2 phòng tắm tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,...
- Giá bán hấp dẫn: 4,55 tỷ VND.

Điểm đặc biệt:
Căn hộ có pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Không gian sống tại Saigonland Apartment không chỉ đẹp mà còn rất tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần trường học: Trường tiểu học Tầm Vu, Trường Quốc tế Á Châu - Vanthanh Campus.
+ Gần chợ/siêu thị: Winmart + , Siêu thị điện máy Tự Do, Siêu thị Genshai Saigon Pearl.
+ Có công viên: Công viên khu phố 4, Công viên Tầm Vu.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0917134699, Hạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

091 713 ****

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

3 PN, 2 WC
85 m²
53,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigonland Apartment, Đ. D2, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0917134699

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Saigonland Apartment, 4,55 tỷ, 85m2, 3PN, 2WC, Bình Thạnh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.