Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Sunwah Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, 10 tỷ, 98.11m2, 2PN, 2WC, view đẹp

Ngày đăng: 15/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chill ngay tại căn hộ chung cư Sunwah Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, p 22, Bình Thạnh, HCM. Với diện tích 98.11m2, căn hộ này có 2PN và 2WC, phù hợp cho những ai cần không gian thoải mái và tiện nghi. Hướng cửa chính Đông, ban công Đông Bắc, đảm bảo phong thủy tốt cho cuộc sống.

Giá chỉ 10 tỷ VND, đây là hàng hiếm có view đẹp, không thể bỏ lỡ. Căn hộ được thiết kế hiện đại, không gian mở thoáng đãng, chắc chắn sẽ làm hài lòng những tín đồ yêu thích sự sang trọng.

Gần đó có đủ thứ tiện ích như bệnh viện đa khoa Vinmec, công viên Bình An cho những buổi chiều thư giãn, cùng với các siêu thị như Genshai Saigon Pearl. Mọi thứ đều trong tầm tay.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0903605305 với Danh Nguyên Realty.

Xem thêm

Liên hệ:

090 360 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10 tỷ

2 PN, 2 WC
98.11 m²
101,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
DR

Danh Realty

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Sunwah Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, 10 tỷ, 98.11m2, 2PN, 2WC, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.