Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp chung cư Saigonland ngay Hàng Xanh, 3PN full nội thất, có sổ chỉ 4.4 tỷ

Ngày đăng: 13/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp chung cư Saigonland - Nguyễn Gia Trí (đường D2 cũ), Q. Bình Thạnh.
- Căn góc tầng cao. Dt 79m² gồm 3PN 2WC, đầy đủ nội thất, tất cả các phòng đều có cửa sổ cực thoáng mát.
- Khu an ninh, thẻ từ thang máy mở theo tầng cực an ninh.
- Nằm ngay Hàng Xanh đi đâu cực tiện, gần ga Metro Văn Thánh.
- Sổ hồng chính chủ.
Giá bán: 4.450 tỷ còn tl.
LH: 0906371086 (zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

090 637 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
56,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Saigonland Apartment, Đ. D2, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TD

Trần Ngọc Diễm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp chung cư Saigonland ngay Hàng Xanh, 3PN full nội thất, có sổ chỉ 4.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.