Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán căn hộ cao cấp pearl plaza bình thạnh, dt 102m2, 2pn, full nội thất, giá 7,750 tỷ, sổ

Ngày đăng: 17/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán Căn hộ chung cư tại Pearl Plaza, Điện Biên Phủ, 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.

+ Diện tích rộng rãi 102m2, thiết kế thông minh và thoáng đãng.
+ Căn hộ có 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phòng khách rộng, thoáng
+ Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để ở ngay.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích nổi bật như:
- Bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2 và Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park.
- Các công viên như Vinhomes Central Park và Vinhomes Tân Cảng.
- Siêu thị điện máy Tự Do và các siêu thị mẹ bầu và em bé.
- Trường Anh ngữ Yola và nhiều trường học quốc tế.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0907488199 hoặc liên hệ với Anh Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 748 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,75 tỷ

2 PN, 2 WC
102 m²
75,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Pearl Plaza, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán căn hộ cao cấp pearl plaza bình thạnh, dt 102m2, 2pn, full nội thất, giá 7,750 tỷ, sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.