Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ siêu hot tại Saigon Pearl, 89m2, 2PN, 2WC, view đẹp, nhà thật giá thật

Ngày đăng: 26/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư ở Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P 22, Q. Bình Thạnh, HCM, siêu đẹp và hiện đại.
Nội thất đầy đủ, thiết kế smarthome sang chảnh, 2PN, 2WC, cực kỳ thoải mái.
Cửa chính hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc, cực kỳ phong thủy.
Pháp lý đầy đủ, yên tâm về giấy tờ.

Thông tin thêm về dự án:
Saigon Pearl là một trong những dự án đỉnh cao, gồm 8 khu căn hộ 37 tầng, khu biệt thự và nhiều tiện ích hiện đại.
Có trường học, công viên nội khu ven sông Sài Gòn, trung tâm thương mại và câu lạc bộ Saigon River, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, rất thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí: 0909957223, Ms Tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

090 995 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
91,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Saigon Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
MV

Ms Vi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ siêu hot tại Saigon Pearl, 89m2, 2PN, 2WC, view đẹp, nhà thật giá thật - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.