Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 1PN view đẹp tại Vinhomes Central Park, 5,65 tỷ, 53,7m2

Ngày đăng: 06/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ CC 1PN giá tốt nhất tại Vinhomes Central Park mua ngay kẻo lỡ, Điện Biên Phủ, Q.Bình Thạnh, TP.HCM. Căn hộ này có diện tích 53,7m2, thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ, sẵn sàng để vào ở ngay. Cửa chính hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc, phù hợp cho những ai yêu thích phong thủy tốt.

Giá bán chỉ 5,65 tỷ VND cho một không gian sống đỉnh cao, không cần suy nghĩ nhiều! Căn hộ có đầy đủ nội thất như sofa, giường, tủ lạnh, máy giặt... Chỉ cần dọn vào là sống thôi. Cuộc sống tại đây cực kỳ tiện nghi với không gian xanh mát, gần gũi với thiên nhiên.

Khu vực xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park
+ Siêu thị Genshai Saigon Pearl
+ Công viên Vinhomes Central Park
+ Mầm non Hooray

Đừng chần chừ, liên hệ ngay với Hoàng Thị Yến qua số 0911407039 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

091 140 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

1 PN, 1 WC
53.7 m²
105,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0911407039

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 1PN view đẹp tại Vinhomes Central Park, 5,65 tỷ, 53,7m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.