Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp Sunwah pearl 2pn 2wc diện tích 112.78m2 tại nguyễn hữu cảnh

Ngày đăng: 04/01/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ cao cấp Sunwah pearl 2pn 2wc view trực diện bitexco diện tích 112.78m2 giá nhất thị trường

Xem thêm

Liên hệ:

090 464 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

2 PN, 2 WC
112.78 m²
95,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Lưu Lập Cơ

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp Sunwah pearl 2pn 2wc diện tích 112.78m2 tại nguyễn hữu cảnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.