Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 4PN, 172m2, suất nước ngoài, tòa LandMark 81, giá bán 31 tỷ bao hết

Ngày đăng: 25/12/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13

Vinhomes Central Park - Bình Thạnh.
208 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP HCM.
--------------
Bán nhanh căn hộ 4PN tòa Landmark 81.
Giá: 31 tỷ, đã có sổ.
4PN, 3WC, 1 ban công.
Diện tích tim tường: 172 m.
View: Sông, công viên.
Hướng cửa: Đông Bắc.
Hướng ban công: Đông Nam.
Đặc biệt mình nói không với tin giả để đỡ mất thời gian của khách hàng.
Hợp tác vui vẻ phí về 1 nốt nhạc.
--------------
Liên hệ xem nhà:
Hotline: 0908 484945 Ms Thuỷ.
Chuyên mua bán, cho thuê căn hộ Vinhomes Central Park.

Xem thêm

Liên hệ:

090 848 ****

Vị trí bản đồ

31 tỷ

4 PN, 3 WC
172 m²
180,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Landmark 81, Đ. Điện Biên Phủ, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phù Thị Thanh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 4PN, 172m2, suất nước ngoài, tòa LandMark 81, giá bán 31 tỷ bao hết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.