Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN 67m2 Richmond City. Nhà mới sạch sẽ, Nội thất đẹp giá 3,950 tỷ - LH : 0934 586 ***

Ngày đăng: 12/11/2024

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Cần sang nhượng căn hộ 67m² dự án Richmond City Nguyễn Xí.
- Giá 3.950 tỷ bao thuế công chứng sang tên.
- Nhà đẹp, full nội thất cao cấp vì làm để ở nên làm đồ cao cấp.
Chuyển công tác nên cần sang nhượng.
Anh chị có nhu cầu gọi mình nhé.
Hỗ trợ xem nhà 24/7: 0934 586 ***
Xem thêm

Liên hệ:

093 458 ****

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
58,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Richmond City, P. 26, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phan Trọng Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN 67m2 Richmond City. Nhà mới sạch sẽ, Nội thất đẹp giá 3,950 tỷ - LH : 0934 586 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.