Tin đăng đã hết hạn.

Nhỉnh 4 tỷ sở hữu căn hộ cao cấp The Fibonan 96m2 - 3PN 2WC, giá gốc CĐT cùng nhiều ưu đãi sốc

Ngày đăng: 12/11/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Chính sách ưu đãi cho 15 KH mua trong tháng 10
- Chiết khấu 6% cho KH trả trước 70%.
- Tiến độ thanh toán giãn 13 đợt.
- Hỗ trợ lãi suất 0%/18 tháng.
- Quà tặng nội thất 80triệu.
- Miễn phí dịch vụ 24 tháng.
-------
* Căn 3PN diện tích lớn nhất dự án. 96m² thiết kế 3PN - 2WC
- Thiết kế vượt trội, có đến 4 ban công lớn.
- 3PN đều có ban công lớn, tối đa được ánh sáng và không khí tự nhiên.
- Không gian sinh hoạt chung 47m cực rộng.
- Bàn giao sẵn nội thất liền tường cao cấp, full hệ thống điều hòa âm trần.
* Tổng giá: 4,7 tỷ.
---------
* Dự án cao 32 tầng nổi, 3 tầng hầm. Tổng 656 căn hộ - 10 thang máy.
* Hiện tại đã xây vượt đến tầng 27, dự kiến quý I/2026 bàn giao nhà.
* Cùng với hơn 40 tiện ích đẳng cấp được may đo dành riêng cho cư dân: Bể bơi bốn mùa công nghệ BIODESIGN nhập khẩu 100% từ Italia, tổ hợp chill rooftop với rạp chiếu phim ngoài trời, sky bar, đồi thư giãn, khu vui chơi trẻ em, phòng thư viện, tầng nánh nạn riêng biệt, hệ thống giáo dục, y tế quốc tế.
Liên hệ: 0374 850 ***Ms Hương) để nhận báo giá và chính sách bán hàng tốt nhất.
Xem thêm

Liên hệ:

037 485 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
48,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
32
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhỉnh 4 tỷ sở hữu căn hộ cao cấp The Fibonan 96m2 - 3PN 2WC, giá gốc CĐT cùng nhiều ưu đãi sốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.