Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ Saigonland, 3 phòng ngủ, 85m2, giá 4,10 tỷ còn thương lượng. Có sổ hồng

Ngày đăng: 24/02/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp mùa dịch căn hộ Saigonland D2, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,10 tỷ còn thương lượng. Tầng trung. Có sổ hồng chính chủ.
Căn hộ chung cư Saigonland cần bán, vị trí đắc địa, tại đường D2 Nguyễn Gia Trí, phường 25, quận Bình Thạnh. Thuận tiện giao thông.
Căn hộ chung cư Saigonland cần bán có diện tích 84 m2, nội thất đầy đủ, sẵn sàng giao dịch mua bán ngay. Gía 4,1 tỷ còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
Liên hệ xem nhà 0909445143 Ân zalo/viber.
Nhận ký gởi mua bán và cho thuê căn hộ 0902509315 Quỳnh.

Xem thêm

Liên hệ:

091 713 ****

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

3 PN, 2 WC
85 m²
48,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigonland Apartment, Đ. D2, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0917134699

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ Saigonland, 3 phòng ngủ, 85m2, giá 4,10 tỷ còn thương lượng. Có sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.