Nhà đẹp sổ hồng chính chủ ! 2PN - 64m2 có banlcon ,sổ sẳn ,2 tỷ 8x ,Tặng Nội thất

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhà tâm huyết giữ gìn kỹ ở lộc lá, làm ăn phát tài đổi nhà nên bán. - Căn hộ 64m2 , 2pn, 2wc - có ban công view đẹp - view xanh mát - - Tặng Nội thất ; Tủ bếp , tủ quần áo, giường , sofa , bàn ăn , kệ tivi , rèm , tủ giày dép, quầy rượu * Giá chỉ: 2 tỷ 8x . Để sát giá bán gặp ngay chủ nhà dễ mến bớt lộc - Sổ hồng sẵn tại nhà công chứng mua bán , đăng bộ trong ngày - Liên hệ: Bảo làm việc trực tiếp chính chủ. - Xem nhà thực tế hỗ trợ pháp lý trọn gói. - Tiếp khách thiện chí, miễn tiếp khách không có nhu cầu lam phiền chủ nhà. - Liên hệ: 0778885368 Mr Bảo gặp ngay chính chủ nhà đặt cọc bớt lộc - Hổ trợ vay ngân hàng lãi suất tốt - Hổ trợ toàn bộ thủ tục mua bán sang tên , đăng bộ trong ngày

Xem thêm

Liên hệ:

077 888 ****

Vị trí bản đồ

2,89 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
45,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
EHome 3, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thịnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp sổ hồng chính chủ ! 2PN - 64m2 có banlcon ,sổ sẳn ,2 tỷ 8x ,Tặng Nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.