Bán căn hộ Akari City, 2PN 2WC, đầy đủ nội thất decor đẹp, căn đẹp, tầng đẹp, giá bán: 4.450 tỷ

Ngày đăng: 14/04/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ Akari City - 77 Võ Văn Kiệt phường An Lạc. - Akari City: Căn hộ đáng sống tại Khu Tây được nhiều Khách Hàng ưu tiên lựa chọn. - PKD Akari đang có căn chính chủ gởi siêu đẹp, mã căn đẹp, tầng đẹp, View ngoại khu yên tĩnh riêng tư. - Chủ nhà đầu tư nội thất chỉnh chu từng chi tiết. Tặng lại đầy đủ nội thất cho anh/chị khách hàng ưng nhà. - Giá bán: 4.450 tỷ/ căn 2PN 2WC. - Sổ hồng sẵn, công chứng mua bán ngay. - Hỗ trợ vay ngân hàng 70% giá trị căn hộ. Liên hệ xem nhà: 0976871875

Xem thêm

Liên hệ:

097 687 ****

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
57,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PC

PKD CĐT

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Akari City, 2PN 2WC, đầy đủ nội thất decor đẹp, căn đẹp, tầng đẹp, giá bán: 4.450 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.