Tin đăng đã hết hạn.

Đổi nhà mới cần bán căn 64 m2 2pn2wc tặng lại nội thất

Ngày đăng: 30/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

ĐỔI NHÀ MỚI CẦN BÁN CĂN 64 M2 2PN2WC TẶNG LẠI NỘI THẤT BÌNH TÂN SỔ HỒNG SẴN HỖ TRỢ CHO VAY: -CĂN 1: Nội thất tặng lại :2 tủ quần áo +2 máy lạnh +bộ ghế sofa+máy nước nóng ,nhà đã sơn mới ,tiện mua ở liền ,ưu tiên bán tiền mặt GIÁ :2.5 TỶ còn bớt cho khách thiện chí -CĂN 2:Nội thất tặng lại : tủ quần áo + giường + máy giặt + 02 máy lạnh + kệ tivi+tủ giày +bàn ăn + rèm cửa +hệ tủ bếp trên dưới thiết kế theo căn hộ Giá :2450 tỷ ,còn bớt cho khách thật NHÀ THẬT GIÁ THẬT ,NÓI KHÔNG VỚI ĐĂNG ẢO GIÁ ẢO ỬU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CĂN HỘ EHOME3: -Căn hộ thích hợp gia đình trẻ hay khách mua cho thuê lại ,giá cho thuê từ 7 tr -7.5 tr / tháng -Phí quàn lý bình dân :350 k / tháng (cho căn hộ 64m2 ),xe máy :60k / tháng -khu dân cư gồm 14 block đông đúc thân thiện ,tiện ích nội khu đầy đủ -Di chuyển dễ dàng qua các quận 1.5.6.... nhờ con đường võ văn kiệt -Gần trường học ,mầm non tiểu học ,THCS,THPT -Gần bệnh viện ,siêu thị lớn Hỗ trợ vay tới 70-80% giá trị căn hộ từ 1.3 - 1.5 tỷ tùy hạn mức vay được của khách hàng Sổ hồng sẵn,chìa sẵn tiện khách coi nhà Liên hệ Em Thịnh ngay tại ehome3 :***-A5-004 dự án

Xem thêm

Liên hệ:

093 411 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
38,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
EHome 3, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyen Thi Thinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đổi nhà mới cần bán căn 64 m2 2pn2wc tặng lại nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.