Tin đăng đã hết hạn.

Ehome3 2pn nhà tài lộc - tầng phát lộc - sổ sẳn -tặng nội thất - hiếm căn bán - nhanh mới kịp

Ngày đăng: 01/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn 2PN Điểm mạnh Block mặt tiền , view không che chắn , sổ sẳn tại nhà , nhà tầng số tài lộc , gia chủ làm ăn may mắn đổi nhà , anh chị mua ở là nhiều lộc, Nhanh mới kịp 1 - View Thoáng , không bị che chắn 2 - Nhà sổ hồng chính chủ , sổ tại nhà 3 - Có nội thất kèm theo 4 - Nhà không bị lỗi phong thủy 5- Nhà tầng số tài lộc làm ăn phát tài 6- Tặng lại nội thất : bếp , lò nướng , hút mùi ,2Máy lạnh ,2 Tủ , Bếp , soffa ,rèm, sofa , của kinh bảo vệ , máy nn Liên hệ ngay: **Mr. Bảo 0778 885 *** (Zalo, Call) hẹn xem NHÀ đặt cọc Văn phòng giao dịch: Ehome 3, Block A5.004 Tiếp khách thiện chí Giá : 2.48 tỷ Không TL Gặp Bảo tại Ehome3 hổ trợ miên phí đặt cọc chính chủ --------------------- Hỗ trợ khách hàng miễn phí:Tư vấn pháp lý, kiểm duyệt hồ sơ an toàn tại VP công chứng.Hoàn tất thủ tục mua bán, công chứng trao sổ hồng tận tay. Hỗ trợ vay ngân hàng (Vietcombank, VIB, Shinhan, Woori) lên đến 70% giá trị căn hộ với lãi suất ưu đãi. Xem nhà trực tiếp tại Văn phòng giao dịch Ehome 3 Block A5.004. Hãy nhanh tay đặt cọc để không bỏ lỡ căn hộ giá ***! -------- EHome 3 chung cư EHome 3 bán căn hộ EHome 3 cho thuê EHome 3 EHome 3 Bình Tân EHome 3 Hồ Học Lãm căn hộ EHome 3 2 phòng ngủ EHome 3 1 phòng ngủ EHome 3 giá bán EHome 3 giá thuê EHome 3 nội thất EHome 3 full nội thất EHome 3 2PN 2WC EHome 3 diện tích 50m2 EHome 3 64m2 EHome 3 block A EHome 3 block B EHome 3 view đẹp EHome 3 tầng cao EHome 3 sổ hồng EHome 3 hướng Nam / hướng Đông SĐT Liên hệ: 0778885368

Xem thêm

Liên hệ:

077 888 ****

Vị trí bản đồ

2,48 tỷ

64 m²
38,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
EHome 3, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ehome3 2pn nhà tài lộc - tầng phát lộc - sổ sẳn -tặng nội thất - hiếm căn bán - nhanh mới kịp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.