Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán akari city gđ2 đã có sổ hồng - gía chỉ 3.790 tỷ - 61m2 - 2pn + 1wc + 1bc

Ngày đăng: 28/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Bạn có muốn mỗi sáng chỉ cần vài bước chân là đến công viên xanh mát? Một không gian sống tiện nghi an toàn đầy đủ tiện ích, gần trường học, siêu thị, hồ bơi, gym tất cả đều ngay trong tầm tay. Căn hộ Akari City chính là nơi lý tưởng để bạn và gia đình tận hưởng một cuộc sống trọn vẹn, tiện lợi và bình yên giữa lòng Sài Gòn. --------------------- - Thông tin chi tiết căn hộ: * Diện tích: 62m² thiết kế 2PN, 1WC, 1Ban Công. * Nhà mới bàn giao và nội thất được trang bị sẵn từ Chủ Đầu Tư Nam Long. * Giá chuyển nhượng cực tốt tại thị trường: 3.790 tỷ - nhà đã có sổ và chủ nhà sẵn sàng hỗ trợ vay. * Cách công viên và khu gym - yoga chỉ vài bước chân. * Sát ngay trường học nội khu - cực tiện cho gia đình có con nhỏ. - Nằm trong khu đô thị Akari City của CĐT Nam Long Nhật Bản - quy hoạch khép kín, an ninh 24/7, cộng đồng cư dân văn minh, trí thức. - Ngân hàng VCB, BIDV hỗ trợ vay đến 70%, lãi suất ưu đãi chỉ 5.5%/năm. --------------------- - Liên hệ ngay Mr Thanh Vĩ 0868970163, * (Văn phòng Công ty BDS REI ngay tại dự án Akari, hỗ trợ xem nhà và tư vấn tài chính vay mua nhà).

Xem thêm

Liên hệ:

086 897 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 1 WC
61 m²
62,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Thanh Vĩ Akari City

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán akari city gđ2 đã có sổ hồng - gía chỉ 3.790 tỷ - 61m2 - 2pn + 1wc + 1bc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.