Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ Lê Thành, An Dương Vương 72m², 2PN, giá rẻ nhất thị trường, đã có sổ hồng

Ngày đăng: 22/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Lê Thành, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh. - Diện tích: 72m², thiết kế hợp lý, tối ưu công năng. - Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 WC, phòng khách rộng, bếp riêng thoáng mát. - Tầng cao, hướng Nam đón gió mát, không bị nắng gắt. - Đã có sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng. - Vị trí: + Nằm ngay mặt tiền đường An Dương Vương, khu dân cư đông đúc, thuận tiện di chuyển vào trung tâm TP. HCM. + Gần chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện và nhiều tiện ích xung quanh. + Khu căn hộ an ninh 24/7, môi trường sống văn minh, yên tĩnh. - Giá bán: Chỉ 2,28 tỷ mức giá tốt cho căn hộ diện tích rộng tại trung tâm khu Tây TP. HCM. - Phù hợp cho gia đình trẻ an cư lâu dài. Cơ hội đầu tư giữ tài sản, cho thuê sinh lời ổn định. Liên hệ ngay: 0908582033Tuyền) để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 858 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,28 tỷ

2 PN, 1 WC
72 m²
31,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Lê Thành An Lạc, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908582033

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ Lê Thành, An Dương Vương 72m², 2PN, giá rẻ nhất thị trường, đã có sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.