Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ đã có sổ hồng lâu dài, đầy đủ nội thất, 2PN, 2 ban công, 68m2, không đối cửa.

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

* Căn hộ được chính chủ chăm chút, ở kỹ, là chốn bình yên, thư giãn được mong chờ trở về sau mỗi ngày làm việc. * Nếu anh chị mua để đầu tư cho thuê lại thì chính chủ sẽ giới thiệu ngay nguồn khách thuê dài hạn, ký hợp đồng thuê tối thiểu 2 năm ngay tại thời điểm ký hợp đồng mua bán. * Tặng nội thất bao gồm máy lạnh, máy nước nóng, sofa, giường, tủ quần áo, bàn ăn, tivi+tủ, tủ sách, quạt máy remote,...... * Căn hộ nằm trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí cao. Đường không ngập nước, thuận tiện di chuyển đi các khu vực lân cận. * Trần căn hộ cực thoáng cao đến 3.2m, hiếm nơi nào có được, lavabo được thiết kế bên ngoài nhà vệ sinh nên thuận tiện trong sinh hoạt mỗi ngày, sạch sẽ. 1 ban công view ra đường 1 lô gia phơi đồ *Cửa chính hướng Nam *Ban công hướng Tây

Xem thêm

Liên hệ:

090 391 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,19 tỷ

2 PN, 1 WC
68 m²
32,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Lê Thành An Lạc, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
B

Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ đã có sổ hồng lâu dài, đầy đủ nội thất, 2PN, 2 ban công, 68m2, không đối cửa. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.