Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Lê Thành, 2,22 tỷ, 71m2, 2PN, 1WC. HCM. LH 0909626133

Ngày đăng: 11/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Lê Thành tọa lạc tại An Dương Vương, An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Căn hộ có diện tích 71m2 với thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. - Gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. - Giá bán chỉ 2,22 tỷ VND, mang lại giá trị đầu tư hấp dẫn. - Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, tạo điều kiện sống thuận tiện và thoải mái cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0909626133 hoặc liên hệ với Phạm Hồng Thảo.

Xem thêm

Liên hệ:

090 962 ****

Vị trí bản đồ

2,22 tỷ

2 PN, 1 WC
71 m²
31,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Lê Thành An Lạc, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Hồng Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Lê Thành, 2,22 tỷ, 71m2, 2PN, 1WC. HCM. LH 0909626133 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.