Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Akari Phase 2 80m2 2PN 2WC layout 2 ban công. Giá 4.195 tỷ, Nhà mới, miễn phí quản lý

Ngày đăng: 30/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đổi nơi làm việc Chính chủ gởi chuyển nhượng căn hộ Akari Phase 2, Nhà ít ở còn rất mới. Miễn phí quản lý đến T10/2026 - Diện tích 80m2 - Thiết kế 2PN 2WC Layout 2 Ban công - Tặng máy giặt, máy sấy - Tầng vừa đẹp, nhiều gió - Giá 4.195 tỷ. Thanh toán 1 tỷ, ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 75% lãi suất ưu đãi chỉ từ 5.5% cố định 3 năm - Hỗ trợ xem nhà 24/7 (Thường trực tại Akari City) LH: 0976871875- THÀNH PHỐ ÁNH SÁNG - AKARI CITY - Chủ đầu tư: Nam Long Group, Hankyu Hanshin Properties Corp và Nishi Nippon RailRoad. - Dòng sản phẩm chính: căn hộ biệt lập Flora Condominium - Tiện ích: Hồ bơi, Phòng Gym, Yoga sử dụng miễn phí, khu vui chơi cho bé, khu bóng rổ, siêu thị 24/7, highland, E coffee, nhà hàng ăn uống, trường mần non, trường liên cấp 1,2,3 - Bảo vệ anh ninh 3 lớp, thẻ từ theo tầng - Hotline: 0976871875

Xem thêm

Liên hệ:

097 687 ****

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
52,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PC

PKD CĐT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Akari Phase 2 80m2 2PN 2WC layout 2 ban công. Giá 4.195 tỷ, Nhà mới, miễn phí quản lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.