Tin đăng đã hết hạn.

Bán lỗ căn hộ 61m2 giá rẻ, Akari City Nam Long, 2PN ban công, gần AEON Mall Bình Tân, sổ hồng riêng

Ngày đăng: 08/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

--- Chỉ từ 1,2 tỷ sở hữu ngay căn hộ Akari Nam Long 61m2 - vị trí vàng trung tâm Tây Sài Gòn! --- Kết nối nhanh Đại lộ Võ Văn Kiệt, chỉ 15 phút về Quận 1. --- Sổ hồng riêng từng căn - giá trị vững bền, dễ dàng mua bán và cho thuê. --- Vay ngân hàng lãi suất chỉ 5.5%/năm - nhẹ gánh tài chính, dễ dàng an cư. --------------------- --- Thông tin chi tiết căn hộ: * Diện tích: 61m2, 2PN - 1WC, thiết kế hợp lý, ban công view Nam thoáng mát, không nắng gắt, gió trời quanh năm * Nhà mới 100% - nguyên seal, đã có nội thất cơ bản - vào ở ngay hoặc tự thiết kế * Pháp lý rõ ràng, đầy đủ - đứng tên bạn ngay sau giao dịch, sổ hồng chính chủ --- Giá chuyển nhượng cực tốt tại thị trường: 3.62 tỷ --- Thi công bởi Ricons - top 1 nhà thầu uy tín tại Việt Nam --------------------- --- Không gian sống và tiện ích xứng tầm: * Căn góc nên cực kỳ thông thoáng, view 2 mặt công viên và thành phố * Cách hồ bơi, công viên, gym, yoga, sân chơi chỉ vài bước * Sát ngay trường học nội khu - cực tiện cho gia đình có con nhỏ. * An ninh 24/7, cư dân văn minh, tri thức - sống an tâm lâu dài --- Nằm trong khu đô thị Akari City giai đoạn 2 - quy hoạch khép kín, an ninh 24/7, cộng đồng cư dân văn minh, trí thức. --- Tiềm năng tăng giá cao khi Tuyến Metro 3A Bến Thành - Tân Kiên khởi công, mở rộng đường An Dương Vương - Võ Văn Kiệt, hạ tầng Khu Tây được hoàn thiện: Vành đai 3 - cao tốc TP.HCM - Mộc Bài kết nối liên vùng --- Ngân hàng VCB, BIDV hỗ trợ vay đến 70%, lãi suất ưu đãi chỉ 5.5%/năm --------------------- --- Liên hệ ngay Ms Minh Mẫn 0907404455, văn phòng ngay tại dự án Akari City, hỗ trợ xem nhà 24/7, có sẵn video và ảnh thật - hỗ trợ khách ở xa. Số lượng căn đẹp, giá tốt không còn nhiều - đừng bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 740 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,62 tỷ

2 PN, 1 WC
61 m²
59,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Trần Thị Minh Mẫn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lỗ căn hộ 61m2 giá rẻ, Akari City Nam Long, 2PN ban công, gần AEON Mall Bình Tân, sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.