Tin đăng đã hết hạn.

Cam kết giá thật CH Privia giá stu-2.5tỷ/1PN-3.2tỷ/2PN-4tỷ/3PN-4.8tỷ all in liên hệ xem nhà 24/7

Ngày đăng: 03/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng căn hộ The Privia mới nhất đã có sổ hồng: LH PKD (call, Viber, Zalo): 0931820448 em Đức đầy đủ căn view hướng tầng cho anh chị chọn. Cam kết không đăng giá ảo làm mất thời gian khách hàng. Hỗ trợ Xem nhà 24/7 kể cả thứ 7, CN ngày lễ. * Căn hộ Privia Khang Điền nằm ngay mặt tiền An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân giao lộ Quận 6. + Căn studio DT 35m2 giá 2.5 tỷ. + Căn 1PN + 1 DT 51m2 giá 3.1 tỷ. + Căn 2PN + 1 DT 64m2 giá 3.890 tỷ. + Căn 2PN + 1 DT 68m2 giá 3.9 tỷ. + Căn 2PN + 1 DT 69m2 căn góc giá bán 4.2 tỷ. + Căn 3PN + 1 DT 84m2 giá 4.7 tỷ. * Giá trên bao gồm 102% (sổ) và thuế phí sang tên. - Vietinbank & Vietcombank hỗ trợ vay tối đa 70% HĐMB. Thủ tục nhanh gọn, hỗ trợ vay các Trường hợp không chứng minh được thu nhập. - Nhà mới 100%, đã có sổ hồng. Bàn giao nội thất cơ bản. - Full Tủ bếp trên & dưới, mặt đá, kính ốp, Chậu rửa & vòi nhập khẩu Tây Ban Nha (Malloca). - Full thiết bị vệ sinh nhập khẩu Đức (Hafele). - Sàn gạch 60x60... - Tiện ích nội khu: Hồ bơi, Phòng gym, Phòng yoga, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em, phòng SHCĐ, phòng đọc sách, Cafe... Hệ thống đỗ xe rất thoáng (tầng 1,2,3). Dãy shophouse kinh doanh sầm uất,... - Tiện ích ngoại khu: Đầy đủ trường học các cấp, Trung Tâm thương mại, Aeon Mall Bình Tân, chợ,... - Cam kết bảo mật thông tin cá nhân khách hàng. - Uy tín chuyên nghiệp, không kê giá. - Hỗ trợ tư vấn trực tiếp chuyên sâu, chọn căn, tầng đẹp, giá tốt. - Bao mọi thủ tục, sang tên nhanh chóng, tư vấn tối ưu vay ngân hàng. - Hỗ trợ xem nhà trực tiếp 24/7. - Thương lượng giá trực tiếp chủ nhà. - Chuyên chuyển nhượng cho thuê căn hộ chung cư. - Hotline PKD: 0931820448 em Đức hỗ trợ xem nhà miễn phí 24/7. - Website: https://vietducbds.com/privia-khang-dien/

Xem thêm

Liên hệ:

093 182 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
58,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Privia, Đ. An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyễn Việt Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cam kết giá thật CH Privia giá stu-2.5tỷ/1PN-3.2tỷ/2PN-4tỷ/3PN-4.8tỷ all in liên hệ xem nhà 24/7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.