Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Long Phụng Apartment, 2,35 tỷ, 81m2, Tân Tạo A, Bình Tân, TP. HCM

Ngày đăng: 24/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Long Phụng Apartment tọa lạc tại Quốc Lộ 1A, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, TP. HCM, là một căn hộ chung cư lý tưởng cho gia đình hiện đại. Với diện tích 81m2, căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. - Giá bán hấp dẫn: 2,35 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. - Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa ánh sáng tự nhiên. - Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp với lối sống gia đình. Căn hộ còn nổi bật với các tiện ích như hồ bơi, phòng gym, và khu vực vui chơi cho trẻ em, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Gia An 115, Bệnh viện Quốc tế City, Bệnh viện Đa khoa Quốc Ánh. - Công viên Phường Tân Tạo. - Siêu thị Bách Hóa Xanh - 175 Lê Đình Cẩn, Siêu thị Bách Hóa Xanh 601 Tên Lửa, Siêu thị Bách Hóa Xanh 6 Đường Số 40. - Trường Anh ngữ Bvec, Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp Lái xe Trường Vinh, Hoa Hồng Nhỏ. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0932018228 và gặp Thanh Loan.

Xem thêm

Liên hệ:

093 201 ****

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
29,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Long Phụng Apartment, P. Tân Tạo A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đặng Thanh Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Long Phụng Apartment, 2,35 tỷ, 81m2, Tân Tạo A, Bình Tân, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.