Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh Akari đã sẵn sổ hồng, căn 2PN 1WC giá 2,995 tỷ, căn 2PN 2WC giá từ 3,7 tỷ. Hỗ trợ vay

Ngày đăng: 28/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cập nhật giỏ hàng Akari Phase 1 sổ hồng sẵn sang tên ngay. Vị trí: Đại Lộ Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, TP. HCM, Tiện di chuyển về trung tâm TP và các khu lân cận thông qua tuyến đường huyết mạch Võ Văn Kiệt. Các căn giá tốt đang bán tại Akari Phase 1 - sẵn sổ hồng. - Căn 56m2 giá 2,950 tỷ nhà NTCB. - Căn 75m2 thiết kế 2PN 2WC giá 3,690 tỷ tầng cao. - Căn 75m2 view ngoại khu tầng trung giá 3,7 tỷ. * Giá trên là giá 102%, bao phí sang tên, sổ sẵn công chứng ngay. Ngân hàng hỗ trợ vay lãi suất ưu đãi 5,5%/cố định 3 năm. Anh/ chị xem nhà thực tế liên hệ em hỗ trợ ạ. Hotline: 0932115068 Ms. Giang.

Xem thêm

Liên hệ:

093 211 ****

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
49,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TG

Trần Thị Mỹ Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh Akari đã sẵn sổ hồng, căn 2PN 1WC giá 2,995 tỷ, căn 2PN 2WC giá từ 3,7 tỷ. Hỗ trợ vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.