Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3PN-2WC -78m2,nhà thật giá thật,sẵn sổ hồng riêng, nhà đẹp mới

Ngày đăng: 06/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn 3PN-2WC -78m2,nhà thật giá thật- nhận nhà ở ngay (sẵn sổ hồng riêng), nội thất cơ bản, view ra công viên thoáng mát. căn hộ phù hợp gia đình đông con ,gia đình có ba mẹ ở cùng Khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho mua bán, kinh doanh. Tiện ích kèm theo. + Vị trí: Trục Võ Văn Kiệt đi đến Quận 5, 6, 8, chỉ mất 15p. + Đi đến Aeon Mall 10p, bệnh viện Quốc tế mất 8 phút. + Công viên rộng lớn, sân trẻ em riêng từng block/14 block. + Sân chơi trẻ em, sân bóng rổ. + Hồ bơi xanh sạch. + 6 siêu thị tiện ích: Nằm dưới chân nhà; Bách Hóa Xanh, Vinmart... + Shophouse, spa, quán ăn, cafe... + Cư dân thân thiện. + Bảo vệ an ninh 24/7. * Liên hệ ngay: 0934113659 Văn phòng giao dịch Long Thịnh chính chủ Ehome 3 - Block A5.004).

Xem thêm

Liên hệ:

093 411 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,93 tỷ

3 PN, 2 WC
78 m²
37,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
EHome 3, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyen Thi Thinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3PN-2WC -78m2,nhà thật giá thật,sẵn sổ hồng riêng, nhà đẹp mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.