Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán rẻ căn hộ Akari City, căn 78m2, 2PN ban công, tầng cao thoáng, sẵn sổ hồng công chứng ngay

Ngày đăng: 22/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

* Pháp lý: Sẵn Sổ hồng, công chứng sang tên nhanh chóng ngay trong ngày. * Ngân hàng hỗ trợ vay tối đến 80% giá trị căn hộ Akari City, lãi suất 5,5%/năm, ân hạn nợ gốc 36 tháng. --------------------- * Thông tin căn hộ: - DT: 75m². - Thiết kế: 2 PN, 2 toilet, ban công. - View nội khu nhìn hồ bơi về đêm. - Giá: 4,195 tỷ (có thương lượng). * Căn hộ còn mới, vật liệu bàn giao cao cấp, full bếp, nhà vệ sinh thiết bị hiện đại. * Căn hộ Akari Nam Long được thiết kế đảm bảo đối lưu không khí, ban công bằng kính cường lực trong suốt giúp lấy ánh sáng và gió tự nhiên cùng tầm view thoáng đãng,... Rất tốt cho sức khỏe gia đình. --------------------- Liên hệ: Gia Minh 0906809172 * Tọa lạc trên đại lộ Võ Văn Kiệt trục huyết mạch xuyên tâm của TP. HCM, Khu đô thị Akari City sở hữu lợi thế vị trí thuận lợi, giao thông thông suốt cùng tiềm năng gia tăng giá trị trong tương lai. * Một vị trí, đa kết nối: Akari City Nam Long kết nối nhanh chóng đến trung tâm quận 1, quận 5, khu Chợ Lớn, thông qua các tuyến đường trọng yếu đã hình thành: An Dương Vương, Hồng Bàng, Hậu Giang, Kinh Dương Vương, QL1, * Sống tại Akari Nam Long, mọi tiện ích đều trong tầm tay: Từ công viên dạo bộ, vườn Nhật, Hồ Bơi, Phòng GYM, Yoga, Khu thể thao đa năng, BBQ,... Đến hệ thống giáo dục liên cấp Ngô Thời Nhiệm, trung tâm thương mại sầm uất: Siêu thị Aeon Mall và các bệnh viện quốc tế uy tín: Bệnh viện Quốc tế CIH, bệnh viện Triều An,. --------------------- * Chọn Nhà, chọn Akari City là lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống năng động, hiện đại và tiện nghi bậc nhất. * Hotline: Gia Minh 0906809172 * Tận Tâm - Uy Tín - Chuyên Nghiệp - Hiệu Quả.

Xem thêm

Liên hệ:

090 680 ****

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
53,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906809172

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán rẻ căn hộ Akari City, căn 78m2, 2PN ban công, tầng cao thoáng, sẵn sổ hồng công chứng ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.