Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The Privia, 2,7 tỷ, 35m2, 1PN, 1WC, Bình Tân, HCM

Ngày đăng: 22/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Privia tọa lạc tại An Dương Vương, p An Lạc, Q Bình Tân, TP.HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 35m2, căn hộ được thiết kế thông minh, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc người độc thân. + 1 phòng ngủ rộng rãi, tạo cảm giác thoải mái cho cư dân. + 1 toilet tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư và sạch sẽ. + Nội thất cơ bản giúp khách hàng dễ dàng thiết kế theo sở thích cá nhân. + Giá bán hấp dẫn chỉ 2,7 tỷ VND, phù hợp với ngân sách của nhiều gia đình trẻ. Điểm cộng: Căn hộ có pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng an tâm khi giao dịch. Địa điểm xung quanh: Gần bệnh viện hỗ trợ sinh sản & nam học Sài Gòn, bệnh viện Triều An. Siêu thị Bách Hóa Xanh 162 An Dương Vương và 164 Bùi Tư Toàn rất tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày. Công viên Chung cư Lý Chiêu Hoàng và công viên vành đai phường 10 là nơi lý tưởng để thư giãn và tận hưởng không khí trong lành. Trường Cao đẳng Quốc tế TP.HCM và Trường THCS Bình Tân phục vụ tốt cho nhu cầu giáo dục. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ: 0931862411, Nguyễn Minh Tân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 186 ****

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

1 PN, 1 WC
35 m²
77,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Privia, Đ. An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Minh Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Privia, 2,7 tỷ, 35m2, 1PN, 1WC, Bình Tân, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.