Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đi nước ngoài cần Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Akari City Nam Long, 1,84 tỷ, 70m2

Ngày đăng: 23/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Akari City Nam Long, Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - Diện tích rộng rãi 70m2 với thiết kế 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất. - Giá bán hấp dẫn chỉ 1,84 tỷ VND, phù hợp cho nhu cầu ở và đầu tư. - Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho cư dân. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Khu vực xung quanh - Gần bệnh viện Triều An, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. - Công viên Chung cư Lý Chiêu Hoàng, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. - Nhiều siêu thị như Bách Hóa Xanh và Winmart+ gần đó, đáp ứng nhu cầu mua sắm. - Các trường học như Toán Tư Duy Mathnasium và Trường THCS Bình Tân, phục vụ cho việc học tập của trẻ. Liên hệ để biết thêm chi tiết và sắp xếp thời gian xem nhà qua số điện thoại 0926758818 hoặc liên hệ với Trần Minh Phúc .

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,84 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
26,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Trần Minh Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đi nước ngoài cần Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Akari City Nam Long, 1,84 tỷ, 70m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.