Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán gấp căn góc 2PN - 2WC Akari | Gần full nội thất - Sổ hồng sẵn - Giá tốt nhất thị trường!

Ngày đăng: 09/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ 75m², thiết kế chuẩn Nhật thoáng mát, tối ưu công năng. Giá tốt nhất phân khúc, chỉ 3,639 tỷ giao dịch ngay trong tuần. Có sẵn nội thất cơ bản - vào ở được ngay. Thông tin căn hộ: - Diện tích: 75m² | 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. - Layout vuông vức, phòng khách rộng bếp riêng thoáng. - Nội thất: Tủ bếp trên dưới, điều hòa, tủ lạnh, ghế sofa, giường, tủ quần áo,... - Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng nhanh. - Vị trí: Akari City mặt tiền Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân. - Gần bệnh viện Triều An, Bách Hóa Xanh, THCS Bình Tân, công viên Lý Chiêu Hoàng. Liên hệ ngay Khang Nguyễn 0901412219 để xem nhà thực tế. Nhà đẹp Giá hợp lý Pháp lý rõ ràng Chốt nhanh trong ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

090 141 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

3,64 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
48,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NK

Nguyễn Khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán gấp căn góc 2PN - 2WC Akari | Gần full nội thất - Sổ hồng sẵn - Giá tốt nhất thị trường! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.