Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư The Vision Bình Tân 2pn, full nội thất giá chỉ 1.66 tỷ

Ngày đăng: 28/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư The Vision Bình Tân 2pn, full nội thất giá chỉ 1.66 tỷ. Căn hộ rộng rãi 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ vào ở ngay! Thông tin chi tiết: Diện tích: 60m². Kết cấu: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp, WC. Nội thất: Full nội thất cao cấp gồm: Máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, giường, tủ quần áo, bàn ăn, sofa, tủ bếp, bếp điện, thiết bị vệ sinh, rèm cửa. Tình trạng: Nhà mới, sạch sẽ, nhà trống dọn vào ở ngay. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng. Vị trí vàng tiện ích đầy đủ: Chung cư The Vision Trần Đại Nghĩa, phường Tân Tạo A, quận Bình Tân. Khu vực dân cư hiện hữu, sầm uất, giao thông thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm: Q. 6, Q. 8, Q. Bình Chánh, Q. Tân Phú. Tiện ích nội khu & ngoại khu: Thang máy, bảo vệ 24/7, bãi đậu xe, công viên, sân chơi trẻ em. Gần siêu thị, chợ, trường học, bệnh viện, ngân hàng, cửa hàng tiện lợi. Giá bán chỉ: 1 tỷ 660 triệu Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí. Xem nhà liên hệ 0818108208Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

081 810 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,66 tỷ

2 PN, 1 WC
60 m²
27,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vision Bình Tân, P. Tân Tạo A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư The Vision Bình Tân 2pn, full nội thất giá chỉ 1.66 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.