Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Moonlight Boulevard, 2,53 tỷ, 59m2, Tây Bắc, Tây Nam, An Lạc A, Bình Tân, TP.HCM

Ngày đăng: 28/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Moonlight Boulevard tọa lạc tại Kinh Dương Vương, An Lạc A, Bình Tân, TP.HCM, với diện tích 59m2 và giá bán 2,53 tỷ VND. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Hướng cửa chính: Tây Bắc + - Hướng ban công: Tây Nam + - Pháp lý: Đang chờ sổ + - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ + Đặc biệt, căn hộ này có vị trí thuận lợi, không gian sống thoáng đãng và được thiết kế hợp lý, tạo cảm giác thoải mái cho cư dân. --- Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Triều An + - Bệnh viện Quốc tế City + - Siêu thị Bách hóa xanh 58 Nguyễn Thức Tự + - Siêu thị Bách hóa xanh 601 Tên Lửa + - Công viên chung cư Lý Chiêu Hoàng + - Trường cao đẳng Quốc tế TP.HCM + Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ bằng cách gọi 0933816316 hoặc liên hệ CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ MOONLIGHT.

Xem thêm

Liên hệ:

093 381 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,53 tỷ

2 PN, 1 WC
59 m²
42,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Moonlight Boulevard, P. An Lạc A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
0

0933816316

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Moonlight Boulevard, 2,53 tỷ, 59m2, Tây Bắc, Tây Nam, An Lạc A, Bình Tân, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.