Tin đăng đã hết hạn.

View Cực Mát Sân Vườn Riêng 56M Chỉ 3,750Tỷ tại Akari CiTy Bình Tân. TPHCM.

Ngày đăng: 08/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

View Cực Mát Sân Vườn Riêng 56M Chỉ 3,750Tỷ tại Akari CiTy Bình Tân. TPHCM. Giá siêu hờn - Sân Vườn Riêng - View Hồ Bơi - Duy nhất 1 căn sân vườn riêng biệt tại Akari City - Diện tích: 56M 2PN, 1WC - Giá bán : 3,750 tỷ (bao thuế phí, bao sổ) - Nội thất : hoàn thiện từ chủ đầu tư Tiện ích nội khu: Quảng trường,Cổng nội khu,Khu tổ chức tiệc gia đình,Sân chơi trẻ em,Hồ bơi trẻ em,Hồ bơi người lớn,Khu vực BBQ,Khu Gym - Yoga ngoài trời,Vườn thư giãn,Sảnh đón,Bãi xe ,Khu tổ chức tiệc trong nhà,Nhà trẻ,Phòng đa năng. Ngoại khu: 1 phút đến trường liên cấp Ngô Thời Nhiệm 5 -10 phút đến Bến xe miền Tây & đến Aeon Mall Bình Tân & đến công viên Phú Lâm & siêu thị Mega Mall & các bệnh viện trong thành phố 15-25P đến trung tâm quận 1 & sân bay Tân Sơn Nhất Đặc biệt, dự án cải tạo kênh Tham Lương Bến Cát Rạch Nước Lên sắp hoàn thành, giao thông thuận tiên di chuyển từ khu tây Bình Tân sang khu Đông Quận 1 - Sân bay Tân sân Nhất - Gò vấp chỉ trong 30p. Mọi Thông Tin Chi Tiết Liên Hệ Ngay : 0926948948 Cty Akari TBD Chuyên Giá Tốt Nhất. #canhoakari #chothuecanhoakari#thuecanhoakaricity#thuecanhobinhtan #muabancanhoakaricity #thueakaricitybinhtan.

Xem thêm

Liên hệ:

092 694 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
66,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phúc Nhà Đất Tốt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết View Cực Mát Sân Vườn Riêng 56M Chỉ 3,750Tỷ tại Akari CiTy Bình Tân. TPHCM. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.