Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Dual Key Akari City, 121m2 full nội thất, 3PN 3WC 2 ban công, thiết kế độc lập, giá tốt

Ngày đăng: 07/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

--- Bạn đang tìm một căn hộ vừa ở - vừa đầu tư - vừa riêng tư - vừa tiện lợi? Dual Key Akari City sẽ là lựa chọn hoàn hảo với 2 không gian sống độc lập trong cùng 1 căn hộ - linh hoạt ở hoặc cho thuê cùng lúc. --- Thông tin căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 ban công: * Diện tích: 121m² * Thiết kế thông minh: 3 phòng ngủ, 3 WC, 3 ban công thoáng mát * Dual Key: 2 lối vào riêng biệt, đảm bảo không gian riêng tư cho gia đình đa thế hệ, hoặc kết hợp ở - cho thuê * Hoàn thiện nội thất cơ bản cao cấp: sàn gỗ, tủ bếp trên dưới, thiết bị vệ sinh, cửa khoá từ Chỉ cần dọn vào ở ngay --------------------- --- Ưu điểm vượt trội căn Dual Key Akari: * Vị trí: Mặt tiền đại lộ Võ Văn Kiệt - kết nối nhanh Q1, Q5, Q6, Tân Phú * Khu đô thị Akari City quy hoạch chuẩn Nhật - đồng bộ tiện ích: hồ bơi tràn, công viên, gym, BBQ, siêu thị, trường học * Cộng đồng dân cư văn minh, an ninh 3 lớp, được quản lý bởi Nam Long và đối tác Nhật Bản * Pháp lý rõ ràng: sổ hồng riêng - sang tên nhanh --------------------- --- Chính sách tài chính linh hoạt: * Giá tốt cho căn Dual Key diện tích lớn - khan hiếm * Hỗ trợ vay ngân hàng BIDV gói 40.000 tỷ: - Lãi suất ưu đãi 5.5%/năm - Ân hạn gốc lên đến 60 tháng - Không cần tài sản thế chấp ngoài --------------------- --- Liên hệ REI. Ms Minh Mẫn 0907404455 để xem nhà thực tế 24/7 - có sẵn pass --- Xem nhà thực tế - ảnh thật - bảng giá chi tiết - hỗ trợ vay ngân hàng A-Z

Xem thêm

Liên hệ:

090 740 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

5,16 tỷ

3 PN, 3 WC
121 m²
42,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Trần Thị Minh Mẫn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Dual Key Akari City, 121m2 full nội thất, 3PN 3WC 2 ban công, thiết kế độc lập, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.