Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Vision 2PN có sân vườn, tầng đẹp giá tốt

Ngày đăng: 06/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn Vision có sân vườn 2PN diện tích 72m2.
Nhà đẹp. Tầng cao, thoáng.
Giá bán 2.020 tỷ.
96 Trần Đại Nghĩa, Bình Tân.
Ngay khu dân cư sầm uất.
Xem nhà liên hệ 0818108208 (Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

081 810 ****

Vị trí bản đồ

2,02 tỷ

2 PN, 1 WC
72 m²
28,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vision Bình Tân, P. Tân Tạo A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Vision 2PN có sân vườn, tầng đẹp giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.