Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ the privia cđt khang điền đã có sổ hồng studio view mặt hồ bơi cực đẹp giá chỉ 2 tỷ 680

Ngày đăng: 27/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng căn hộ Studio 35m² The Privia Khang Điền - Giá 2,7 tỷ

Vị trí: 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP.HCM
Chủ đầu tư: Tập đoàn Khang Điền
Dự án The Privia: Khu căn hộ hiện đại, xanh mát với quy mô 1,83ha, gồm 3 tòa tháp cao tầng, tiện ích đẳng cấp như hồ bơi, gym, khu BBQ, công viên nội khu, trung tâm thương mại và trường học ngay trong khuôn viên.

Thông tin căn hộ:
Loại căn: Studio
Diện tích: 35m²
Giá chuyển nhượng: 2,7 tỷ đồng

Thiết kế tối ưu không gian, nội thất cao cấp, phù hợp cho người độc thân hoặc gia đình nhỏ

Giao thông thuận tiện: Mặt tiền An Dương Vương, dễ dàng kết nối các quận trung tâm và các tiện ích xung quanh như AEON Mall Bình Tân, Bến xe Miền Tây, các tuyến đường lớn Võ Văn Kiệt, Quốc lộ 1A.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, hỗ trợ thủ tục sang tên nhanh chóng.
Liên hệ ngay để xem căn hộ thực tế và nhận tư vấn chi tiết:
Hotline:0399.332.521 - Hồng Đức

Xem thêm

Liên hệ:

039 933 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,68 tỷ

1 PN, 1 WC
35 m²
76,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ the privia cđt khang điền đã có sổ hồng studio view mặt hồ bơi cực đẹp giá chỉ 2 tỷ 680 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.