Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn penhouse green town Binh Tân . Đã có sổ,giá chỉ 4.4ty

Ngày đăng: 24/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giảm sâu chỉ còn 4,4tỷ bán gấp căn penhouse 4pn, 3wc Block A2 đẹp nhất dự án ,Green Town Bình Tân

Căn hộ cao cấp giá tầm trung, giá rẻ phù hợp với những gia đình 2 - 3 thế hệ,
- Diện tích: 198m, 4PN, 3WC, 1 lô gia. Ban công
- Giá bán: 44tỷ Giá thị trường 4,6 tỷ chủ cần tiền bán gấp, đang có hd thuê 10 triệu/tháng.
Inbox: Gửi hình và chốt hẹn xem nhà thực tế.
Tình trạng: Nội thất cơ bảng chủ đầu tư.
Liên hệ: 0926948948tại B4-0.15 CC Green Town.

Xem thêm

Liên hệ:

092 694 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

4 PN, 3 WC
198 m²
22,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Green Town Bình Tân, Đ. Vĩnh Lộc, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phúc Nhà Đất Tốt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn penhouse green town Binh Tân . Đã có sổ,giá chỉ 4.4ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.