Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại chung cư Lê Thành, 2,05 tỷ, 68m2, 2PN, 1WC, Bình Tân, HCM

Ngày đăng: 22/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chung cư Lê Thành, An Dương Vương, An Lạc, Bình Tân, HCM là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại. Với diện tích 68m2, căn hộ này có 2PN và 1WC, phù hợp cho những gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn. Đặc biệt, căn hộ này có pháp lý đầy đủ và phong thủy tốt, mang lại sự an lành cho cư dân.

- Giá cực kỳ hợp lý: 2,05 tỷ VND - SHR công chứng nhận nhà liền được ngay. Nhà Y hình.
- Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian.
- Cửa chính hướng Bắc, đón gió mát.
- Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện hỗ trợ sinh sản & nam học Sài Gòn.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 162 An Dương Vương.
- Công viên Vành Đai.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay Nguyễn Anh Thư qua số 0963346159 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 334 ****

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

2 PN, 1 WC
68 m²
30,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Lê Thành An Lạc, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Căn Hộ Lê Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại chung cư Lê Thành, 2,05 tỷ, 68m2, 2PN, 1WC, Bình Tân, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.