Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Lê Thành, An Dương Vương, An Lạc, Bình Tân, 2,55 tỷ, 83 m2- 3PN 2wc SHR

Ngày đăng: 21/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Lê Thành tọa lạc tại An Dương Vương, An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Diện tích rộng 83 m2, thiết kế hợp lý, tối ưu hóa không gian sinh hoạt.
- Đã lót sàn, có tủ bếp sẵn, thuận tiện cho việc sử dụng ngay.
- Hướng cửa chính Bắc, ban công Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 2,55 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều khách hàng.
- Đang có sẵn hợp đồng thuê 7tr5/ tháng

Căn hộ sở hữu pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng khi giao dịch.

Khu vực xung quanh:
- Trường tiểu học Lưu Hữu Phước, Trường THCS Bình Tân, Trường tiểu học Nguyễn Công Trứ.
- Bệnh viện Triều An, Bệnh viện hỗ trợ sinh sản & Nam học Sài Gòn.
- Công viên Nam Hùng Vương, Công viên Vành Đai Phường 10, Công viên Vành Đai.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 162 An Dương Vương, Siêu thị Bách Hóa Xanh 108 An Dương Vương.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ qua số điện thoại 0963346159 hoặc liên hệ với Nguyễn Anh Thư.

Xem thêm

Liên hệ:

096 334 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

3 PN, 2 WC
83 m²
30,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Lê Thành An Lạc, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Căn Hộ Lê Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Lê Thành, An Dương Vương, An Lạc, Bình Tân, 2,55 tỷ, 83 m2- 3PN 2wc SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.