Tin đăng đã hết hạn.

Bán góc Akari 84m2. VIew Q1. Giá rất tốt. view đẹp.

Ngày đăng: 11/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán Akari City khu 2. Nhà mới. Miến phí QL
Pháp lí: HDMB .
Diện tích: 84 m2 - 2PN - 2WC
- View đẹp.
- Nội thất: rèm,giàn phơi, giường, tủ, thiết bị dính tường.
- GIÁ BÁN: 4.55 Tỷ. ( bao hết 102%)
----------------------------------------
Chuyển Nhượng AKARI - 0938363989 -
- Chuyên Cho Thuê | Chuyển Nhượng Akari City
- Chính trực Đồng hành Chuyên nghiệp
Liên hệ ngay để được tư vấn và hổ trợ 24/7
----------------------------------
Tiện ích khu chung cư:
Hồ bơi, phòng gym hiện đại, khu vui chơi trẻ em.
Siêu thị, cửa hàng tiện lợi, nhà hàng, quán cà phê ngay trong khuôn viên.
Bảo vệ 24/7, camera an ninh đảm bảo an toàn cho cư dân.
Giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng đến các quận trung tâm, gần các tuyến đường lớn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 836 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
54,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Akari City, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Thanh Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán góc Akari 84m2. VIew Q1. Giá rất tốt. view đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.