Tin đăng đã hết hạn.

Hàng ngộp giá 896tr có ch vision bình tân 2pn 2wc 56m2 shr bao check bank hỗ trợ

Ngày đăng: 11/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Hẻm 96 Đ. Trần Đại Nghĩa, Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Giá : 896 còn thương lượng, chủ nhà siêu đáng yêu
Kết cấu: 2pn, 2wc,NT hiện đại, phơi đồ riêng,..
Diện tích: 56 mét vuông
Pháp lý: sổ hồng vĩnh viễn, hỗ trợ vay bank 70-80%
Tiện ích : gần trung tâm,chợ,công viên, trường học khu dân trí an ninh,..
Liên hệ trực tiếp em Mỹ Huỳnh tư vấn miễn phí - Zalo hỗ trợ 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

077 715 ****

Vị trí bản đồ

896 triệu

2 PN, 2 WC
10 m²
89,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vision Bình Tân, P. Tân Tạo A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
MH

My Huynh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng ngộp giá 896tr có ch vision bình tân 2pn 2wc 56m2 shr bao check bank hỗ trợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.