Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ ehome 3: 2 phòng ngủ, full nội thất, tầng cao, thoáng mát, giá: 2.090 tỷ. lh 0915318841

Ngày đăng: 24/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư EHome 3 tại Khu căn hộ EHome 3, Hồ Học Lãm, An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh. Căn hộ này có diện tích 61,5 m2, được thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ, hướng cửa chính Bắc và ban công hướng Nam.

+ Giá bán: 2,09 tỷ VND.
+ Diện tích: 61,5 m2.
+ Hướng cửa chính: Bắc.
+ Ban công hướng Nam.
+ Nội thất đầy đủ.

Nội thất đầy đủ: 2 máy lạnh, bàn ăn, giường gỗ, tủ gỗ, tủ bếp trên dưới, sàn gạch men mới lót,...
Vui lòng liên hệ với Phong qua số điện thoại 0915318841 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 531 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,09 tỷ

61.5 m²
33,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
EHome 3, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Huy Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ ehome 3: 2 phòng ngủ, full nội thất, tầng cao, thoáng mát, giá: 2.090 tỷ. lh 0915318841 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.