Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 8x rainbow 83m2.3pn, view đẹp giá chỉ 2.380 tỷ. liên hệ - 0384015896 xem nhà

Ngày đăng: 21/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 8X RAINBOW 83M 3PN
Vị trí: 119 Bình Long , ngay trung tâm, thuận tiện di chuyển.. Giáp ranh Tân phú
Diện tích: 83m 3PN, rộng rãi, thoáng mát
Pháp lý: Hợp Đồng Mua Bán chính chủ, công chứng nhanh, hỗ trợ vay ngân hàng
Giá bán: 2,380 tỷ
Liên hệ: Mỹ - 0384015896 xem nhà và hình ảnh

Xem thêm

Liên hệ:

038 401 ****

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

3 PN, 2 WC
83 m²
28,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
8X Rainbow, Đ. Bình Long, P. Bình Hưng Hoà A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PM

Phạm Tú Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 8x rainbow 83m2.3pn, view đẹp giá chỉ 2.380 tỷ. liên hệ - 0384015896 xem nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.